bwg - en to ta translation catalogue (42 entries)

en:  item(s)
ta: உருப்படி

en: First
ta: முதல்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Next
ta: அடுத்த

en: Last
ta: கடந்த

en: Go to the first page
ta: முதல் பக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: Go to the previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: of
ta: ஒரு

en: Go to the next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்லவும்

en: Go to the last page
ta: கடந்த பக்கம் சென்று

en: Reset
ta: மீட்டமை

en: Search
ta: தேடல்

en: Order by:
ta: மூலம் ஆர்டர்

en: Default
ta: இயல்புநிலை

en: Filename
ta: கோப்பின் பெயர்,

en: Size
ta: அளவு

en: Random
ta: ரேண்டம்

en: There is no theme selected or the theme was deleted.
ta: அங்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தீம் அல்லது தீம் நீக்கப்பட்டது

en: There is no album selected or the album was deleted.
ta: அங்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட ஆல்பம் அல்லது ஆல்பம் நீக்கப்பட்டது

en: There are no images in this gallery.
ta: இந்த தொகுப்பு இல்லை படங்கள் உள்ளன.

en: Back
ta: மீண்டும்

en: Album is empty.
ta: ஆல்பம் காலியாக உள்ளது

en: There are no images matching your search.
ta: உங்கள் தேடல் பொருந்தும் இல்லை படங்கள் உள்ளன.

en: Gallery is empty.
ta: தொகுப்பு காலியாக உள்ளது

en: Play
ta: விளையாட்டு

en: More
ta: மேலும்

en: Hide
ta: மறை

en: The image has been deleted.
ta: படத்தை நீக்கப்பட்டது

en: Maximize
ta: பெருக்குங்கள்

en: Fullscreen
ta: முழுத்திரை

en: Show info
ta: காண்பிக்கவும்

en: Open image in original size.
ta: அசல் அளவு படத்தை திற

en: Download original image
ta: அசல் படத்தை பதிவிறக்க

en: Show Comments
ta: கருத்துக்களை காட்டு

en: Hide Comments
ta: மறை

en: Hide info
ta: தகவல் மறைக்க

en: Restore
ta: மீட்டெடு

en: Exit Fullscreen
ta: முழுத்திரை விட்டு வெளியேற

en: Pause
ta: இடைநிறுத்தி

en: There is no gallery selected or the gallery was deleted.
ta: அங்கு தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட தொகுப்பு ஆகும் அல்லது கேலரியில் நீக்கப்பட்டது

en: field is required.
ta: துறையில் தேவைப்படுகிறது.

en: This is not a valid email address.
ta: இந்த ஒரு சரியான மின்னஞ்சல் முகவரி அல்ல.
